ขอถามเกี่ยวกับงาน SET in the city หน่อยค่ะ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
Dark Dent
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ขอถามเกี่ยวกับงาน SET in the city หน่อยค่ะ

โพสต์ที่ 1

อยากทราบว่างาน SET in the city มีอะไรบ้างค่ะ  นอกจากโบรกทั้งหลายที่ไปออกบูธ ((พอดีทำงานงานอยู่ตจว.ค่ะ  อยากทราบรายละเอียดว่าน่าสนใจไหม  จะได้กลับบ้านให้ตรงช่วงนั้น))
แล้วถ้าเปิดพอร์ตในงานจะแตกต่างกับเปิดพอร์ตทางไปรษณีย์ไหมคะ?
แล้วโบรกไหนจะดีกว่าคะ  ตอนนี้กำลังดูๆของกิมเอ็งอยู่...ไม่ทราบว่าค่าคอมมีขั้นต่ำไหม?

คือ เพิ่งเริ่มสนใจการลงทุนในหุ้น  ตอนนี้ศึกษาจากหนังสือและกระทู้ในเวบ VI นี่แหละค่ะ  ยังไม่ได้เปิดพอร์ต
ภาพประจำตัวสมาชิก
por_jai

Re: ขอถามเกี่ยวกับงาน SET in the city หน่อยค่ะ

โพสต์ที่ 2

[quote="Dark Dent"]อยากทราบว่างาน SET in the city มีอะไรบ้างค่ะ
กรูเก่ง กิเลสเก่งกว่า
Dark Dent

โพสต์ที่ 3

ขอบคุณค่ะ คุณpor_jai  
ชักน่าสนใจซะแล้วสิ   ว่าแต่ถ้าไปวันเสาร์-อาทิตย์คนจะเยอะมากมั๊ยคะ? (ถ้าเหมือนงานสัปดาห์หนังสือวันเสาร์-อาทิตย์นี่ก็คงจะไม่ไหวแน่เลย)
โพสต์โพสต์