LH หรือ QH อะไรน่าสนใจมากกว่ากัน ครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
disc777
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

LH หรือ QH อะไรน่าสนใจมากกว่ากัน ครับ

โพสต์ที่ 1

ผมศึกษาเกี่ยวกับธุรกิจนี้มาระยะหนึ่งแล้ว เลยคิดจะลงทุน ไม่ทราบว่าท่านๆๆ มีความเห็นยังไงเกี่ยวกับ หุ้น 2 ตัวนี้ครับ
sai

โพสต์ที่ 2

ผมชอบ qh มากกว่านิดนิดครับผม
Small Details Make a Big Difference
ตี๋ดอนเมือง

โพสต์ที่ 3

ผมว่า 2 ตัวนี้ มันคล้าย แต่ไม่เหมือนกัน LH น่าจะเปรียบ กับ SIRI มากกว่า นะครับ
Juninho
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 4

ผมอยากรู้เหมือนกันว่า หุ้นอสังหาแต่ละตัว
มีจุดเด่น จุดขาย แตกต่างกันอย่างไรบ้าง
You Can Get It If You Really Want
But you must try, try and try
โพสต์โพสต์