อยากซื้อหุ้นต่างประเทศ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
Win2008
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 1

มีขั้นตอนอย่างไรบ้างคับ ใครช่วยแนะนำให้หน่อยคับ
สนใจซื้อหุ้น citibank
SOS

โพสต์ที่ 2

เท่าที่เคยสอบถามกับเจ้าหน้าที่ของบล.ฟิลลิปมานะคะ

หลังจากที่เปิดบัญชีแล้ว จะต้องมีการฝากเงินเข้าไปก่อนเริ่มซื้อขายเพื่อไปเป็นวงเงิน โดยขั้นต่ำคือ 500,000 บาท พอฝากวันนี้ พรุ่งนี้เราก็เริ่มซื้อได้

การซื้อขายเหมือนกับการซื้อขายหุ้นไทยทางเน็ตน่ะค่ะ เราเปิดบัญชีแล้วหมือนกัน แต่ยังไม่ได้ฝากเงินเข้าไป ก็สามารถเข้าไปดูราคาซื้อขายหุ้นต่างประเทศได้

สำหรับรายละเอียดเพิ่มเติมลองติดต่อไปที่บล.ฟิลลิป 026353055 ดูนะคะ เจ้าหน้าที่ให้คำคอบได้ละเอียดดีทีเดียว
ศิษย์เซียน007

โพสต์ที่ 3