มือใหม่มากมาย

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
auiius
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

มือใหม่มากมาย

โพสต์ที่ 1

ขอแนะนำตัวเองก่อนนะคะ พอดีว่าสนใจอยากจะลงทุนหุ้นน่ะค่ะ ลองหัดดูๆมาสักพักเหมือนกัน และสมัครแข่งโครงการ setclick2win ด้วยนะคะ แต่คงไม่หวังจะได้ที่หนึ่งหรอกค่ะ ขอแค่ไ่ม่ขาดทุนก็ดีใจมากแล้ว

แต่พอเล่นไปเล่นมาอ่านเวปนู้นเวปนี้ เห็นเขามีโปรแกรมดูหุ้นกัน โดยเฉพาะโปรแกรมที่มีค่า EMA5, BBAVG ฯลฯ (ขอโทษนะคะ ไม่ทราบจริงๆว่ามันชื่อโปรแกรมอะไร) อยากหาเตรียมไว้หัดดูก่อนจะลงเงินจริงน่ะค่ะ รบกวนพวกพี่ๆให้คำแนะนำด้วยนะคะ
มือใหม่หัดเม่า
โพสต์โพสต์