หุ้นเข้าตลาดใหม่เราให้โบรกจองให้ได้รึเปล่าครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
GERRARD007
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

หุ้นเข้าตลาดใหม่เราให้โบรกจองให้ได้รึเปล่าครับ

โพสต์ที่ 1

ถ้าจะจองหุ้นน้องใหม่ เราจะสามารถให้โบรกเราซื้อหรือจองให้จะได้มั้ยครับ

หรือเราต้องไปจองเอง...
Packky
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

Re: หุ้นเข้าตลาดใหม่เราให้โบรกจองให้ได้รึเปล่าครับ

โพสต์ที่ 2

แนะนำให้คุณ GERRARD007 ติดต่อโบรกเกอร์เลยครับ..น่าจะชัวร์สุดครับ

:D :D :D
Paul VI
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 1

Re: หุ้นเข้าตลาดใหม่เราให้โบรกจองให้ได้รึเปล่าครับ

โพสต์ที่ 3

ปกติ อาจจะมี marketing ติดต่อมาหาครับ ว่าจะเอามั้ย เอาเท่าไหร่

หรือลองโทรถามเองได้เลยครับ :D
โพสต์โพสต์