อยากให้ ร้อยคนร้อยหุ้น แยก วันเดือนปี ของการโพส ให้เป็นช่องๆ

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
sam_dalla
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

อยากให้ ร้อยคนร้อยหุ้น แยก วันเดือนปี ของการโพส ให้เป็นช่องๆ

โพสต์ที่ 1

ไม่แน่ใจว่ามีคนเคยเสนอ หรือว่ามีข้อเสียอย่างไรหรือไม่ แต่ส่วนตัวผมเคยรู้สึกว่ามันไม่ค่อยสะดวกในการหาข้อมูลของหุ้นตัวที่มีการโพสมาเยอะมาก อย่างเช่น PTL หรือ JAS ที่โพส กันไป ร้อยกว่าหน้าแล้ว

คราวนี้ ถ้าผมสนใจหุ้นตัวนี้แล้วอยากรู้ว่าในช่วง ปีที่แล้ว หรือ 2 ปีก่อนนี้ มีการโพสอะไรเกี่ยวกับหุ้นตัวนี้บ้าง ผมก็ต้องสุ่มกดเลขหน้า ที่มีกว่า ร้อยหน้า ไปเรื่อยๆ ให้เจอช่วงเวลาที่ผมต้องการ

จะดีมั้ยถ้า กระทู้ที่มีจำนวนหน้าเยอะๆ มีการแยกเหมือนเป็นอีก 1 folder ขึ้นมา

จากแต่ก่อน JAS หน้า 1,2,3,...,167,168,169 เปลี่ยนมาเป็น 2007,2008,2009,2010,2011 แบบนี้
แล้วพอเข้าไปก็จะเป็นหน้าที่เริ่มโพสในปีนั้นๆ ไม่ต้องเสียเวลามาไล่หาเอง

ปล. ไม่แน่ใจว่าในเวปมี tool อื่นที่ดีกว่านี้อยู่แล้วรึป่าว :oops: ถ้ามีอยู่แล้วรบกวนแนะนำผมด้วยนะครับ
โพสต์โพสต์