operation twist คืออะไรครับมันมีผลอย่างไรกับตลาดหุ้นครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
jud
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

operation twist คืออะไรครับมันมีผลอย่างไรกับตลาดหุ้นครับ

โพสต์ที่ 1

ลองหาอ่านแล้วก็ยังไม่ค่อยเข้าใจ มีวิธีอธิบายแบบเข้าใจง่ายๆมั้ยครับ รบกวนด้วยครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
pporkha

Re: operation twist คืออะไรครับมันมีผลอย่างไรกับตลาดหุ้นครับ

โพสต์ที่ 2

If tomorrow never come.
jud

Re: operation twist คืออะไรครับมันมีผลอย่างไรกับตลาดหุ้นครับ

โพสต์ที่ 3

อืมแต่ยังไม่ค่อยเข้าใจว่ามันทำให้ตลาดหุ้นต่างประเทศตกได้อย่างไรครับ รวมทั้งไทย ขอบคุณครับ
โพสต์โพสต์