ถามใคร ๆ ใครก็ตอบเป็นเสียงเดียวกันว่าเลือกเบอร์ 1 เพราะ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
ธรรมจิต
ผู้ติดตาม: 0

ถามใคร ๆ ใครก็ตอบเป็นเสียงเดียวกันว่าเลือกเบอร์ 1 เพราะ

โพสต์ที่ 1

ผมเลือกเบอร์ ๑ เพราะไม่ชอบสุรนันท์ ธวัชชัย หอย คร้าบ
ภาพประจำตัวสมาชิก
noone
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

ถ้าจะให้ตอบให้เข้าประเด็นของเว็บบอร์ดนะครับ

ถ้าคะแนนเสียงของผมเป็นเงินที่จะไปซื้อหุ้นแต่ละเบอร์

เบอร์หนึ่งเป็นผู้บริหารมืออาชีพที่มีประสบการ์ณ และจะจัดให้มีการตรวจสอบตัวเองทุกๆสามเดือน

เบอร์เจ็ดใช้งบกับเวลาในการอดีตในลงทุนประชาสัมพันธ์มากไปหน่อย

เบอร์สิบห้าเคยทุจริตคุณพ่อตัวเองมาก่อน แม้จะสามารถในการบริหารจัดการได้ดีพอสมควร
@^.^@
ล็อคหัวข้อ