อ่อนแรง.......

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
genie
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 1

เฮียMon พี่ครรชิต พี่มนตรี พี่จวบ ฯลฯ ช่วงนี้ผมจะไม่ได้เข้าเว็บนี้ถึงวันที่ 26 นะครับเพราะตอนนี้อบรม NEC2 อยู่ส่วนหุ้นCharanพี่ๆลองdownload form56-1อ่านดูก็จะเข้าใจว่ามันมีhidden assetsอยู่เยอะมากเป็นตัวasset playโดยแท้ ยังไงพี่ๆก็ลองวิเคราะห์ดูนะครับ ช่วงนี้ผมขอตัวก่อน :(
ภาพประจำตัวสมาชิก
Mon money
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

อะไรกันเรียนแค่นี้หมดแรงข้าวต้ม เฮียเก็บตามแกไว้มากเลยนะ ซุกสมบัติไว้มากอย่างนั้นไม่นานมีดีแน่
ล็อคหัวข้อ