++ร่วมแสดงความคิดเห็น พร้อมชมบรรยากาศงานสังสรรค์ VI ปี 63/1

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
Thai VI Officer
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 8

++ร่วมแสดงความคิดเห็น พร้อมชมบรรยากาศงานสังสรรค์ VI ปี 63/1

โพสต์ที่ 1

เรียน ท่านสมาชิก

ตามที่ทางสมาคมฯ ได้จัดงานสังสรรค์ VI ประจำปี 2563 ครั้งที่ 1 ในวันเสาร์ที่ 29 สิงหาคม 2563 ที่ผ่านมา
ทีมงานขอรบกวนผู้เข้าร่วมงาน โปรดแสดงความคิดเห็นกัน...ว่าท่านมีความพึงพอใจในการจัดงานครั้งนี้
มากน้อยแค่ไหน หรือมีข้อเสนอแนะอยากให้เพิ่มเติมอะไรในกิจกรรมบ้าง
เพื่อเป็นแนวทางให้ทีมงานนำไปปรับปรุงแก้ไขในงานครั้งต่อไปค่ะ

โปรดร่วมแสดงความคิดเห็นเข้ามาเยอะๆ นะคะ : )

ขอบคุณค่ะ
(THAI VI OFFICER)
อ่านข้อมูลสรุปจาก คุณ amornkowa ได้เลยค่า..
https://board.thaivi.org/viewtopic.php? ... ead#unread
ขอแสดงความนับถือ
สมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า (ประเทศไทย)
patience
ผู้ติดตาม: 0

Re: ++ร่วมแสดงความคิดเห็น พร้อมชมบรรยากาศงานสังสรรค์ VI ปี 63/1

โพสต์ที่ 2

ชอบคับ แต่เสียดายเวลาน้อยไปหน่อย😅
ภาพประจำตัวสมาชิก
pop5888
Verified User

Re: ++ร่วมแสดงความคิดเห็น พร้อมชมบรรยากาศงานสังสรรค์ VI ปี 63/1

โพสต์ที่ 3

ชอบมากครับ สนุกตอนพี่มี่แบ่งปันมุมมอง และ เล่าประสบการณ์ครับ
suwatkob

โพสต์ที่ 4

ชอบมาก แต่เวลาน้อยไปหน่อยครับ
RnD-VI
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 5

อยากขอเสนอให้จัด stock Round table_เข้มข้น เพิ่มอีก 1 ครั้งในปีนี้ครับ
โดยเพิ่มข้อกำหนดการเข้าร่วมงาน เช่น ต้องส่งการวิเคราะห์บริษัทเบื้องต้นที่ตนเองสนใน เพื่อใช้เป็นสิทธ์ในการเข้าร่วมงานครับ
วินัย + แผนการ + ลงรายละเอียด => ขุดหุ้น
fb fanpage : https://www.facebook.com/stockinvestigator
ภาพประจำตัวสมาชิก
phongkrit

โพสต์ที่ 6

อยากให้มีกิจกรรมให้ผู้เข้าร่วมงานได้สนิทกันมากขึ้น จะได้เปิด idea กันให้สุดๆไปเลยครับ
"Hope is a good thing. May be the best of things. And no good thing ever dies."
forza38899

โพสต์ที่ 7

อยากให้จัดกลุ่มให้เล็กลงครับ สัก 5-6 คน กำลังดีครับ จะได้ discuss กันได้สะดวก และมีเวลาให้สมาชิกกลุ่มแต่ละคนในการ present หุ้นที่เลือกมากขึ้นครับ
Dech
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 8

forza38899 เขียน:
พฤหัสฯ. ก.ย. 03, 2020 11:31 am
อยากให้จัดกลุ่มให้เล็กลงครับ สัก 5-6 คน กำลังดีครับ จะได้ discuss กันได้สะดวก และมีเวลาให้สมาชิกกลุ่มแต่ละคนในการ present หุ้นที่เลือกมากขึ้นครับ
เห็นด้วยครับ
สีลํ พลํ อปฺปฏิมํ สีลํ อาวุธมุตฺตมํ
สีลํ อาภรณํ เสฏฺฐํ สีลํ กวจมพฺภุตํ
ศีลเป็นกำลังไม่มีที่เปรียบ ศีลเป็นอาวุธสูงสุด
ศีลเป็นเครื่องประดับอย่างประเสริฐสุด ศีลเป็นเกราะอย่างอัศจรรย์
โพสต์โพสต์