ขอด้วยครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
wathee
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ขอด้วยครับ

โพสต์ที่ 1

:) ขอด้วยครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
ครรชิต ไพศาล
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 1

ขอด้วยครับ

โพสต์ที่ 2

ถ้าต้องการ แฟ้มข้อมูลหุ้น eps10year.zip กรุณาไปแจ้งความประสงค์ที่
สมาชิก.หุ้นเรียง P/E, ROE,งบดุล, EPS และ ปันผล 11ปี UPDATE
http://www.thaivalueinvestor.com/webboa ... php?t=1294

แล้วอย่าลืมบอก E-mail ด้วย

ขอแนะนำให้เปิด อีเมล์ที่ YAHOO.COM เพราะเขาให้พื้นที่เก็บฟรีถึง 100 MB
ผมใช้ YAHOO.COM อยู่ จะได้ส่งข้อมูลง่ายไม่มีปัญหาเมล์ตีกลับ เพราะข้อมูล 1 MB กว่าๆ แล้ว
สำหรับ HOTMAIL.com มีพื้นที่เก็บฟรีเพียง 1 MB เอง
ทำให้ส่งเมล์ไปแล้ว เมล์ตีกลับบ่อยๆครับ เพราะเนื้อที่ไม่พอเก็บ

แต่ ถ้าต้องการยืมเงิน ผมไม่มีให้ยืม เงินผม ผมเอาไปฝากในหุ้น ไว้รับปันผลหมดแล้ว :lol: :lol:
ความสุขอื่น ยิ่งกว่าความสงบใจไม่มี นตฺถิ สนฺติ ปรํ สุขํ
หัดเล่น Facebook กะเขาบ้างแล้วนะครับ ใช้ชื่อ Kanchit Paisan ครับ
Facebook เพจ Eps16year Settrade Set ตลาดหลักทรัพย์ งบดุล ปันผล อัตราส่วนการเงิน กราฟ
Google เพจ kanchitpaisan
Google+ KANCHIT PAISAN
ล็อคหัวข้อ