ผมเตือนเพื่อนๆที่สินธรเมื่อกลางปีที่แล้วว่า.....

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
fortuner2005
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ผมเตือนเพื่อนๆที่สินธรเมื่อกลางปีที่แล้วว่า.....

โพสต์ที่ 1

ถ้าเมื่อไรที่เพื่อนๆเห็นรถป้ายแดงวิ่งเกลื่อนถนนเมื่อไรให้ระวังตัวไว้บ้าง เก็บเงิน-ทองไว้ดีๆ ใช้ชีวิตอย่าประมาท เที่ยวนี้ท่านฯใช้ตัวเร่ง GDP ไว้เยอะกว่าเที่ยวก่อนหน้าโน้นนะครับ ขออย่าให้เป็นอย่างที่คิดเลย :(
fortuner2005
Verified User

โพสต์ที่ 2

ขอความเห็นพี่ๆเพื่อนในห้องนี้ด้วยครับ :roll:
ภาพประจำตัวสมาชิก
Mon money
สมาชิกกิตติมศักดิ์

โพสต์ที่ 3

ผลกระทบวงกว้างจริงๆครับ เรื่องน้ำมัน

ผู้คนเริ่มฟุ่มเฟือย กล้าได้กล้าเสีย กล้าซื้อรถ ซื้อบ้าน กล้ากู้มากๆ น่าเป็นห่วงจริงๆ
เป็นบุญหนักหนาเหลือเกินที่ได้เกิดมาเป็นคนไทย เป็นคนไทยของพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวภูมิพลอดุลยเดชฯ
ล็อคหัวข้อ