~~~ข้อมูล fundamental จากบริษัทโบรกเกอร์ ที่ไหนมีมั่งครับ~~~

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
frontosa
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

~~~ข้อมูล fundamental จากบริษัทโบรกเกอร์ ที่ไหนมีมั่งครับ~~~

โพสต์ที่ 1

เปิดพอร์ตกับโบรกไหนกันบ้างครับ

อยากทราบว่า โบรกไหนมีข้อมูล เกี่ยวกับทาง fundamental ให้อ่ะครับ

อย่างพวกกร๊าฟ ข้อมูลเกี่ยวกับ กำไร P/E P/B ราคาหุ้น

เพื่อเพื่อนๆคนไหนใช้บริการอยู่แล้วดี บอกกันมั่งนะครับ

จะได้เปลื่ยนโบรกดีกว่า....

ขอบคุณนะครับ (ช่วยๆตอบกันหน่อยเน้อ(",) )
ภาพประจำตัวสมาชิก
สามัญชน
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 2

:lol: :lol: :lol: :lol:

แต่ละโบรคก็มีข้อดีข้อด้อยด้วยกันหนะครับ ถ้าจะให้ดีต้องดูหลายๆโบรค

หรือที่tvi รวบรวมไว้ก็มีนะครับ ดีๆทั้งนั้นเลย แต่ผม search หาไม่เจอซะแล้ว

:lol: :lol: :lol: :lol:
ทุกความเห็นย่อมเปลี่ยนไปตามความรู้ การเรียนรู้ย่อมไม่มีจุดสิ้นสุด
ล็อคหัวข้อ