ดีไหม ถ้าจะมาวิเคราะห์หุ้นกันวันละกลุ่ม

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
Bumnoon
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ดีไหม ถ้าจะมาวิเคราะห์หุ้นกันวันละกลุ่ม

โพสต์ที่ 1

วิเคราะห์หุ้นทุกตัวในกลุ่มวันละกลุ่ม กว่าจะครบทุกกลุ่มก็เกือบเดือนพอดี จะได้มีการอัพข้อมูลเรื่อยๆ ดีไหมครับ
มีทั้งเป้าหมายราคาเหมาะสม ทั้งพื้นฐาน เทคนิค ข่าว เป็นการฝึกฝนฝีมือ และทำการบ้านทุกวัน  :D
ภาพประจำตัวสมาชิก
poppo

โพสต์ที่ 2

เอากลุ่มไหนก่อนดีครับ พลังงานดีไหม ตอนนี้ผมเล็งจะเก็บ ptt & Ratch เพิ่ม และกำลังสนใจถ่านหินแต่มันอยู่นอกขอบข่ายความรู้ของผมครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Hero_man

โพสต์ที่ 3

แนะนำว่าเรียงตามตัวอักษรครับ
เริ่มจากกลุ่ม กลุ่มแรกคือ Agriculture เกษตร
และไล่เรียงตามตัวอักษรดีมั้ยครับ
.....
ส่วนผมขอเป็นผู้อ่านที่ดีครับ มะเก่งอ่ะครับ  :'O
กระแสน้ำเปลี่ยนใจปลา..
กาลเวลาเปลี่ยนใจคน...
Dech
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 4

คิดได้ แต่ไม่มีคนทำ หรือก็ขี้เกียจทำครับ มันกว้างไป
ล็อคหัวข้อ