กำลังจะเปิดพอร์ตครับ ซื้อขายผ่านเน็ต ที่ไหนดี

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
quarkmaster
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

กำลังจะเปิดพอร์ตครับ ซื้อขายผ่านเน็ต ที่ไหนดี

โพสต์ที่ 1

เงินทุนประมาณ 1 แสนก่อนครับ ที่ไหนดีครับ ขอบคุณมาก
thaigpl

Re: กำลังจะเปิดพอร์ตครับ ซื้อขายผ่านเน็ต ที่ไหนดี

โพสต์ที่ 2

แนะนำ uobkayhian ครับ
ผมก็ใช้บริการอยู่
ไม่เสียค่าธรรมเนียมรายวัน ครับ
Sayan

Re: กำลังจะเปิดพอร์ตครับ ซื้อขายผ่านเน็ต ที่ไหนดี

โพสต์ที่ 3

แนะนำว่าเอาเวลาไปหาหุ้นมาซื้อดีกว่า
Broke ที่ใหนก็ได้ สมัยนี้ทุนนิยมครัม มีการแข่งขัน บริการไม่ต่างกันมาก
quarkmaster

โพสต์ที่ 4

ขอบคุณครับ
petro-expert

โพสต์ที่ 5

ดูมาร์เกตติ้งที่ดีใส่ใจเราดีกว่า โบรกไหนไม่สำคัญลองไปสักสองสามที่ดู เพราะเดี๋ยวนี้หาดีไม่ค่อยได้ ชอบดูถูกเงินน้อยหรือเทรดอินเตอร์เนทมีค่าคอมน้อย ขอโทษนะครับมาร์สมัยนี้เหมือนๆกันหมด :cry:
ถ้าไม่เคยผิดพลาด คงยังเรียกตัวเอง ว่านักลงทุนมืออาชีพ ไม่ได้
ภาพประจำตัวสมาชิก
thaloengsak
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 6

ซื้อขายผ่านเน็ตที่ไหนก็ได้ที่มีเน็ตครับ
ผมซื้อขายที่ห้องนอนเป็นประจำครับ
แซวเล่นเน้อ :mrgreen:
ขอแนะนำ Trinityครับ
ลงทุนเพื่อชีวิต
Ery

โพสต์ที่ 7

UOBkayhian
เปิดแค่บัญชีเทรดผ่านเน็ต
แต่โชคดี ...ได้มาร์ฯ ที่เอาใจใส่ดูแลดีพอสมควร
maipera

โพสต์ที่ 8

ใช้ uobkayhian เหมือนกัน ก็โอเคคะ แนะนำเพื่อนใช้ต่อไปเหมือนกัน
leksystem

โพสต์ที่ 9

1.ลองเทียบดูแต่ละที่ว่ามีโปรแกรมซื้อขายหุ้นอะไรให้ลูกค้าใช้งานบ้าง ลองสมัครทดลองใช้งานเว็บก่อนก็ได้ ฟรีประมาณ30วัน
2.เลือกโบรกที่มีสาขาอยู่ใกล้ๆ ก็จะสะดวกเวลาที่ต้องติดต่อส่งเอกสาร
โบรกที่ผมใช้มีโปรแกรม e-finance ให้ใช้ฟรี ความเห็นส่วนตัว เป็นโปรแกรมที่ดีมาก ดูกราฟรายนาทีได้ คัดหุ้นตามเงื่อนไขที่เราตั้งได้
โพสต์โพสต์